-
Ingantacciyar inganci da ƙaƙƙarfan tsire-tsire masu sanyaya Marine
Tsirrai masu sanyaya ruwan ruwa
An ƙera shi don HFC ko HCFC daban-daban
An tsara shi don tanadin ɗakin dakunan kwantar da hankali, 2-10 kW
Compressor ɗaya yana aiki, ɗaya azaman jiran aiki
-
Shell da nau'in bututu na ruwa mai sanyaya Fakitin kwandishan
Marine Package kwandishan samar da sanyaya / dumama don raba sarari a kan jirgin, wanda ya hada da refrigerating kwampreso, marine harsashi da tube condenser, samun iska fan, kai tsaye fadada sanyaya nada, hita, tace, fadada bawul, lantarki solenoid bawul da kuma gina a cikin iko panel.
-
Musamman ƙira da matsa lamba na Rukunin Deck Marine
Kwancen sanyi: 100-185 kw
Yawan dumama: 85-160 kw
Girman iska: 7400 - 13600 m3 / h
Mai firiji R407C
Ƙarfin naúrar bene mataki
-
Marine classical ko PLC sarrafa na'ura mai sanyaya ruwa
Na'urar sanyaya ruwa
An ƙera shi don HFC ko HCFC daban-daban
An ƙera shi don ƙarfin sanyaya kwandishan: 35 ~ 278kw
-
Sashin sanyaya ruwa da dumama Ruwan sarrafa iska
An tsara sassan sarrafa iska na MAHU Marine don dacewa da duk aikace-aikacen ruwa.Duk sassan da za a yi la'akari da "yanayin fasaha" a cikin wannan filin.Dogon gogewa mai amfani yana bayan wannan samfur kuma yawancin aikace-aikacen fa'ida na duniya suna tabbatar da ingancin ingancin da aka cimma a masana'antar waɗannan raka'a.Dukkanin abubuwan da aka sanya su ana yin su ne bisa ga manyan masu rajistar ruwa kuma kusan dukkanin raka'a an gwada su a ƙarƙashin matsanancin yanayin da aka samu a cikin yanayin ruwa.